logo
Các sản phẩm

Allen Bradley

Nhà >

Các sản phẩm > Allen Bradley

Giá tốt. Allen Bradley 1756-IM16I ControlLogix 16 điểm D / I mô-đun với 16 đầu vào riêng biệt Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 1756-IM16I ControlLogix 16 điểm D / I mô-đun với 16 đầu vào riêng biệt

Điện áp đầu vào: 240 Vôn AC

Phạm vi điện áp hoạt động: 159-265 Vôn AC

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 1757-SRC3 Cable Redundancy Module với 3 mét chiều dài 9-pin D-Sub Connectors Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 1757-SRC3 Cable Redundancy Module với 3 mét chiều dài 9-pin D-Sub Connectors

Chiều dài: 3 mét

Đầu nối: D-Sub 9 chân (nam sang nam)

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 1756-L55M14 ControlLogix Processor Module và nhiều giao thức công nghiệp Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 1756-L55M14 ControlLogix Processor Module và nhiều giao thức công nghiệp

Thông số sản phẩm: Mô-đun bộ xử lý

nước xuất xứ: Hoa Kỳ

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 1756-L55M12 ControlLogix Processor Module với 750 Kilobytes RAM Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 1756-L55M12 ControlLogix Processor Module với 750 Kilobytes RAM

Loại mô-đun: Mô-đun bộ xử lý

ĐẬP: 750 kilobyte

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 81001-956-53-R Snubber Resistor Assembly với 53Ω (± 10%) Kháng Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 81001-956-53-R Snubber Resistor Assembly với 53Ω (± 10%) Kháng

Product Parameters: Snubber Resistor Assembly

Country of origin: USA

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 1492-IFM20F-F120A-2 Mô-đun kết thúc truyền thông 20 điểm Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 1492-IFM20F-F120A-2 Mô-đun kết thúc truyền thông 20 điểm

Warranty: 365 Days

Voltage Range: 85...132V AC/DC

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 81007-465-51-R Bảng cảm biến điện áp với độ chính xác toàn diện ± 1% Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 81007-465-51-R Bảng cảm biến điện áp với độ chính xác toàn diện ± 1%

AC Voltage: 0–600 V AC

DC Voltage: 0–1000 V DC

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 80190-480-01-R Bảng điều khiển ổ đĩa cho chuỗi bắn cổng tốc độ cao Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 80190-480-01-R Bảng điều khiển ổ đĩa cho chuỗi bắn cổng tốc độ cao

Product Model: 80190-480-01-R

Country of origin: USA

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 1756-L1M2 Bộ xử lý bộ điều khiển với bộ nhớ mở rộng 1 MB Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 1756-L1M2 Bộ xử lý bộ điều khiển với bộ nhớ mở rộng 1 MB

Module Type: Processor Module

Expansion Memory: 1 MB

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 1492-IFM40F-FS-2 Wiring Systems Module với 40 pin Fusible Interface Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 1492-IFM40F-FS-2 Wiring Systems Module với 40 pin Fusible Interface

Cân nặng: 0,68kg

Kích thước vận chuyển ước tính: 3x17x27cm

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 80190-320-03-R Bảng giao diện mạch in với 4 nút bấm cảm ứng Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 80190-320-03-R Bảng giao diện mạch in với 4 nút bấm cảm ứng

Giao diện người dùng: Nút ấn xúc giác 4 ​​×

Ethernet: 1 × 10/100 Base-T RJ-45

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 1756-IA16 ControlLogix AC Module với 16 đầu vào 74-132V AC Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 1756-IA16 ControlLogix AC Module với 16 đầu vào 74-132V AC

Số phần: 1756-IA16

Sự miêu tả: Mô-đun AC ControlLogix

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 1768-PB3 CompactLogix nguồn cung cấp điện với 24V dc nguồn điện bên ngoài Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 1768-PB3 CompactLogix nguồn cung cấp điện với 24V dc nguồn điện bên ngoài

Hiệu quả: 80% điển hình @ 24V dc

Đánh giá loại bao vây: Không có (kiểu mở)

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 1761-NET-AIC AIC + Advanced Interface Converter với cài đặt DIN Rail Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 1761-NET-AIC AIC + Advanced Interface Converter với cài đặt DIN Rail

Dòng sản phẩm: MicroLogix 1000

Yêu cầu nguồn điện 24V dc: 20.4...28.8V dc

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 1784-PCIC ControlNet Thẻ PCI với cổng mạng RJ45 và giao diện BNC ControlNet Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 1784-PCIC ControlNet Thẻ PCI với cổng mạng RJ45 và giao diện BNC ControlNet

nước xuất xứ: Hoa Kỳ

Nơi gửi hàng: Hạ Môn, Trung Quốc

Nhận được giá tốt nhất
Giá tốt. Allen Bradley 1769-BA CompactLogix Bộ pin 3V với cách ly liên tục 30 Volt Trực tuyến Băng hình

Allen Bradley 1769-BA CompactLogix Bộ pin 3V với cách ly liên tục 30 Volt

Mẫu sản phẩm: 1769-Tân Sinh

nhà sản xuất: Allen Bradley

Nhận được giá tốt nhất
5 6 7 8 9 10 11 12

Gửi yêu cầu của bạn trực tiếp đến chúng tôi